๏ฟฝศช๏ฟฝ๏ฟฝ
รองผู้อำนวยการ
นายสราวุธ สมบูรณ์ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ผู้บริหาร ชำนาญการ
|
หัวหน้าแผนก
นายประสิทธิ์ สิงห์กุล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายพนม บุญญ์ไพร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจัตุรงค์ เลขพงศ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| ว่าที่ ร.อ. อัมรินทร ทองรัตน์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายธีระศักดิ์ นวลกุ้ง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายธนาวุฒิ เดี่ยววนิช หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมบำรุงระบบขนส่งทางราง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมบำรุงระบบขนส่งทางราง ครู ชำนาญการ
| นายปัญญาวุธ ช่วยคง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
| นายชูแมน เผือกเดช หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายศิริพงษ์ สอนมี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
หัวหน้างาน
นายณัฏฐเอก ณัฐธยาน์ภัทรกุล หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายพิระ วิจะสิกะ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายอนุชิต นาคทองแก้ว หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายนพดล ชูสิทธิ์ หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเกียรติศักดิ์ เส้งพัฒน์ หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวิชัย ลิวิวัฒนกูล หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายวุฒิศักดิ์ กิ่งแก้ว หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายภานุวัฒน์ แก้วพิชัย หัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาภ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายสิทธิพงษ์ จีนหมั้น หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายสุธีร์ ก่อบุญขวัญ หัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการจัดการเรียนการสอน ระดับปริญญาต ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายสมปราชญ์ ชัยสุตานนท์ หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู
| นายวิทยา โพธิ์ถาวร หัวหน้างาน งานพัสดุ(หัวหน้าหมวดรถยนต์) ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นายสมหมาย เยาว์แสง หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายชยางกูร ไชยวงศ์ หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายจิระพงศ์ อ่อนหนู หัวหน้างาน งานความร่วมมือ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายกิจจา แก่นศิริ หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| |
ครูประจำ
นายสุชาติ รุ่งรังษี ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสิทธิโชติ เส้งสุก ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู ชำนาญการ
| นายวิทยา แสงมณี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวรพงษ์ ภาราทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นายกฤษณ์ โชติพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเฉลิมศักดิ์ ตันติเจริญวิวัฒน์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจรัส จุนเด็น ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| ธรรมสิงห์ เทพเลื่อน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นายสุมิตร อ่อนหวาน ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
| ธันติวัชร์ ธนานันทน์โอฬาร ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
| นายวรวุฒิ ตั้งนรกุล ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นายเชาวโชค ทองเรือง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
| นายธนาวุฒิ ขวัญทอง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นาย สุรทิน คงเมือง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายมหิดล สุรียพรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นายชาญชัย แฮวอู ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| นายณัฏฐเอก ณัฐธยาน์ภัทรกุล ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายชูเกียรติ กระจ่างเมฆ ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นายวนิตย์ ไหมสุวรรณ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายชนินทร์ จันทร์ปาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
| นายนคร ศรีโสภณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายอานนท์ ฟักสัน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
พนักงานราชการ(สอน)
นายเอี่ยม ช่วยเทศ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์
|
ครูอัตราจ้าง
สิวกรณ์ ปานเชื้อ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
| นายภาณุ บุญญานุพงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
| นายวรากร ไทยเกิด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| ว่าที่ ร.ต.ธีรยุทธ หมื่นระย้า ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
| นายอานนท์ ทองหล่อ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชุติเดช จับปรั่ง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
| นายปิยะพงศ์ สำลีแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายภูดินันท์ รอดเกิด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
| นายณัฐวัฒน์ นาคทอง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นายกฤษฎา เด็กหลี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายกลยุทธ อินนวล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายเจษฎา ดาวเรือง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| |
ลูกจ้างประจำ
นายพัลลภ โลกถวิล ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(พนักงานบริการ)
|
ลูกจ้างอัตราจ้าง
นายวีรชัย แรกคำนวณ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
| นายสมพงศ์ ศรีสมบัติ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายศุภโชค ฤทัยผ่อง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายสำพันธ์ สีชุม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายจักรี ศรีบรรจง ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายสายยา พิมพ์เสน ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายวรเทพ ปิ่นแก้ว ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
|
เจ้าหน้าที่
นายวรกิจ พัฒน์สีทอง เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
|
|