ิญยบ
รองผู้อำนวยการ
นางนฤมล แย้มศรี รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ผู้บริหาร ชำนาญการ
| นายสราวุธ สมบูรณ์ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ ผู้บริหาร ชำนาญการ
|
หัวหน้าแผนก
นายประสิทธิ์ สิงห์กุล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายพนม บุญญ์ไพร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ว่าที่ ร.อ. อัมรินทร ทองรัตน์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายธนาวุฒิ เดี่ยววนิช หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมบำรุงระบบขนส่งทางราง ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคควบคุมและซ่อมบำรุงระบบขนส่งทางราง ครู ชำนาญการ
| นายปัญญาวุธ ช่วยคง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการ
| นางสุภาภรณ์ ราชจินดา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ ครูประจำ แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ ครู ชำนาญการ
| นางสาวอุไรวรรณ เมฆา หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม ครู
|
หัวหน้างาน
นายพิระ วิจะสิกะ หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายอนุชิต นาคทองแก้ว หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเกียรติศักดิ์ เส้งพัฒน์ หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายภานุวัฒน์ แก้วพิชัย หัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนอาชีวศึกษาภ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นางขนิษฐา สุมน หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุธีร์ ก่อบุญขวัญ หัวหน้างาน งานศูนย์ประสานงานการจัดการเรียนการสอน ระดับปริญญาต ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายสมปราชญ์ ชัยสุตานนท์ หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู
|
ครูประจำ
นางธัญนันท์ ชัยศร ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการ
| นายสุชาติ รุ่งรังษี ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวิทยา แสงมณี ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิต ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายวรพงษ์ ภาราทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นายกฤษณ์ โชติพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเฉลิมศักดิ์ ตันติเจริญวิวัฒน์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายจรัส จุนเด็น ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นางโกศล อินนวล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ธรรมสิงห์ เทพเลื่อน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า ครู ชำนาญการ
| นางดวงฤดี เสนเรือง ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการ
| นายสุมิตร อ่อนหวาน ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคสถาปัตยกรรม
| นายวรวุฒิ ตั้งนรกุล ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นายมหิดล สุรียพรรณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้า
|
พนักงานราชการ(สอน)
นายเอี่ยม ช่วยเทศ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์
|
ครูอัตราจ้าง
สิวกรณ์ ปานเชื้อ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเทคนิคพื้นฐาน
| นางสาวนุชจรี สุกใส ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์
| นายชุติเดช จับปรั่ง ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
|
เจ้าหน้าที่
นางปิยวรรณ หมื่นระย้า เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นางนฤมล แฮวอู เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
|
|